ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
39

• ชาย
20

• หญิง
23

รวม
82


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
11

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
27

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
1

• ไม่ระบุ
40


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
7

• แผนกวิชาช่างกลเกษตร
4

• แผนกวิชาสัตวศาสตร์
4

• แผนกวิชาพืชศาสตร์
10

• แผนกวิชาอุตสาหกรรมเกษตร
3

• แผนกวิชาบัญชี
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานบุคลากร
1

• งานการเงิน
2

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
3

• งานอาคารสถานที่
2

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
2

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
3

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
2

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
3

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
3

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
1

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานทะเบียน
3

• งานวัดผลและประเมินผล
2

• งานสื่อการเรียนการสอน
1

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
1

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)
3

• งานพัสดุ(งานพิมพ์)
1

• งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)
1

• งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดหนัก)
1

• งานธุรการ
4

• คนงานกิจการเกษตร
10

• งานฟาร์มและโรงงาน
2

• งานอาคารสถานที่(คนงาน)
1

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
2

• งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นายภูเชศ มณีรัตน์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายสุกิจ มาลัยรุ่งสกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายอำนาจ ศรแก้ว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นายเอกสิทธิ์ ปิ่นทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกิตติภณ ประไพภักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลเกษตร



นายพิทยา แย้มดี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสัตวศาสตร์



น.ส.นิพภาพร ปวนกาศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพืชศาสตร์



น.ส.สุชนีย์ ทรัพย์สมบูรณ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพืชศาสตร์



นางรสสุคนธ์ แย้มดี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอุตสาหกรรมเกษตร



นายสมภพ อินทร์อยู่
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางนนท์นารี จับใจนาย
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



น.ส.วิภาวี โพธิ์เกตุ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



น.ส.พนมรุ้ง พูนใจสม
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายเกียรติพงษ์ เพิ่มพัฒนากุล
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายวิระ ไกยราช
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายศุภดิฐ มณีรัตน์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายศิริศักดิ์ ทรัพย์มูล
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นางสาวโชติดา พักเรือนดี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



น.ส.ภัทรสวันต์ แสงคำ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



น.ส. บุญญาพร กำแพงโสภา
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายพงษ์ศักดิ์ พวงอุดม
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายธวัชชัย คชาธาร
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายเชาวฤทธิ์ ชุมภู
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวนุช อินทร์ใย
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



น.ส.วันทนีย์ สีทา
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางจิรประภา เจริญศิลป์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นางสาวจันทร์ทิพย์ ใจแสน
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



นางสาวสุขสิริ อินจันทร์
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางอรนุช อยู่ยอด
หัวหน้างาน งานทะเบียน



น.ส.นันท์พิชชา สงคราม
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายอิสระ เทพยุหะ
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายณปภัช พวงลำใย
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางสาวณัชญ์ชนก แซ่โล้ว
ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



ว่าที่ร้อยตรีธเนตร แต่งงาม
ข้าราชการครู แผนกวิชาช่างกลเกษตร



นายสมยศ เจรฺญศิลป์
ข้าราชการครู แผนกวิชาสัตวศาสตร์



นายพงษ์เดช ทองรัตน์
ข้าราชการครู แผนกวิชาพืชศาสตร์



นายคธาวุธ เครือวิยะ
ข้าราชการครู แผนกวิชาพืชศาสตร์



น.ส.อมรรักษ์ ติง
ข้าราชการครู แผนกวิชาพืชศาสตร์





นางพัชรินทร์ เกษรบัว
บุคลากรตามมาตรา 38 ค(2) งานการเงิน



น.ส.ปรางมาศ อินทร์จันทร์
บุคลากรตามมาตรา 38 ค(2) งานการเงิน





นายสิทธิกร ใสสอาด
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาช่างกลเกษตร



นายไพทูรย์ นามสง่า
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาพืชศาสตร์



ว่าที่ร้อยตรี มนู มุ่งเจริญ
พนักงานราชการ (สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นายบุญเลิศ คำอินทร์
ลูกจ้างประจำ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางกฤษณา ศรแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายอำไภย์ พางเพราะ
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายปาน เนตรโสภา
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายมณี สีแซก
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)



นายสำราญ เพชรรัตน์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)



นายมานะ พูนเกษม
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดกลาง)



นายสุวิชัย พรหมภิมาน
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์)



นายกฤศ เจริญสิงห์
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับเครื่องจักรกลขนาดหนัก)



นางณราพรรณ แช่มช้อย
ลูกจ้างประจำ งานธุรการ



น.ส.จารุนันท์ พูนเกษม
ลูกจ้างประจำ งานธุรการ



นางนิทยา บุญอาจ
ลูกจ้างประจำ งานธุรการ



นางอารีย์ พิมพ์ศรี
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)





น.ส.รัตนาพร ผสมทรัพย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นายนันทชัย ลายทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสนิท อบเชย
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นายสงกรานต์ บางแบ่ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางสุภาภรณ์ จันทบุตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางไพเราะ เทพวัน
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางสาวประเทือง แพลอย
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นายสุธี สุขตะคุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางเฉลย ปานคล้าย
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางสุทิน สุขตะคุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



น.ส.สมพร มีอ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นางนิตย์ เพ็งสมยา
ลูกจ้างอัตราจ้าง คนงานกิจการเกษตร



นายอดิเรก ทุมอุทธา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานฟาร์มและโรงงาน



นายสนั่น งามนัก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายเนติพงษ์ สีบุญเรื่อง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)





ศิริพร เนตรโสภา
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



อรจิรา มะโนตัน
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



ว่าที่ร้อยตรีนิรันดร์ สิทธิเชิงค้า
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนและงบประมาณ



นายแสนยากร มวลจุมพล
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



น.ส.ธารารัตน์ พิมพ์ทอง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



น.ส.สุชาดา ประเชตุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ(งานพิมพ์)



นางสุรัตน์ พูนเกษม
เจ้าหน้าที่ งานธุรการ